

JAMH JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS



TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KILWA



Unapojibu tafatnani taja:
Kumb: Na. KDC/ PF.587/87

15/03/2021


TANGAZO LA MABADILIKO YA TAREHE YA USAILI.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya wilaya ya Kilwa anapenda kuwataarifu wote waliochaguliwa kuhudhuria usaili uliotakiwa kufanyika tarehe **18/03/2021** siku ya Alhamisi **saa 2:00 Asubuhi**, katika ukumbi wa Mwenyekiti wa Halmashauri uliyopo Ofisi za Halmashauri (**BOMANI**). Kuwa, kutokana na sababu zilizopo nje ya uwezo imelazimika kufanya mabadiliko ya tarehe hiyo na badala yake usaili huo utafanyika tarehe **29/03/2021** siku ya Jumatatu **saa 2:00 Asubuhi**, katika ukumbi wa Mwenyekiti wa Halmashauri iliyopo Ofisi za Halmashauri (**BOMANI**).

Masharti na mambo muhimu ya kuzingatia yalioelezwa kwenye tangazo la awali la kuitwa kwenye usaili yatabaki kama yalivyo.

Mwisho, napenda kuomba radhi kwa usumbufu wowote utakaojitokeza

Imetolewa na:


GODFREY JAFARY
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA
KILWA

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KILWA