TANGAZOLAMARUDIO
ZABUNI MBALIMBALI KWA MWAKA WA FEDHA [
T 2018/2019

~ MWALIKO WA ZABUNI

‘Halmashauri ya wilaya ya Kilwa inatangaza zabuni (Pre-qualification - ujenzi na ukarabati
mdogomdogo) na uuzaji wa vifaa,vipuri na vifaa vya Hospitali kwa kipindi cha kuanzia
Julai, 2018 hadi Juni, 2019 kama ilivyoainishwa hapo chini.

ZABUNI NA. LGA/055/2018/2019/HQ/W/01: KAZI ZA UJENZI NA UKARABATI
MDOGOMDOGO

LOTNA 01 KAZI ZA UKANDARASI (UJENZI NA UKARABATI) MDOGOMDOGO, NA MAJENGO
KATIKA HALMASHAURI (PRE- QUALIFICATION)

LOT NA.O2 UWEKAJI VIFAA VYA MAABARA KATIKA SHULE NA SAMANI
LOT NA.O3 USAMBAZAJI WA VIFAA KWAAJILI YA UJENZI.

ZABUNI NA. LGA/055/2018/2019/HQ/NS/01:MATENGENEZO YA MASHINE ZA KUDURUFU
NA KUBEBESHA HUDUMA YA KUDURUFU NA KUBEBESHA

LOT NAMBA AINA YAZABUNI
LOT 01 KUDURUFU NA KUBEBESHA (BINDING NA PHOTOCOPY) [
| LoT 02 MATENGENEZO YA MACHINE ZA KUDURUFU NA KUBEBESHA « A
ZABUNI NA. LGA/055/2018/2019/HQ/G/01:UUZAJl WA GESI____
LOT 1 MITUNGI YA GESI £
H
ZABUNI NA. LGA/055/2018/2019/HQ/G/01: UUZAJL VIPURL ___
LOT 1 VIPURI VYA MAGAR! /PIKIPIKI
ZABUNINA.LGA/055/2018/2019/HQ/NC/01 UNUNUZI A WA CHAKULA
LOT1 -UNUNiJZl WA CHAKULA HOSPITALLVITUO VYA AFYA NA SHULE

ZABUNINA . LGA/005/2018/2019/KH/UL/01:HUDUMA YA ULINZIL .
LOT 1 UTOAJI WA HUDUMA YA ULINZI | [ ]
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® Mwombaji lazima awe na ofisi inayotambulika anwani ya posta na namba ya simu.
® Mwombaji awe na Leseni hai ya Blashara ya aina ya zabuni anayoomba, TIN namba
pamoja na nyaraka nylnglne muhimu pamoja na mashine za EFD
®  Kwa wale wanaoomba zabunl ya ujenzi na ukarabati mdogomdogo wanapaswa
kuwasilisha cheti cha usajiri toka Bodi ya Wakandarasi (CRB) kuanzia daraja la VII
na kuendelea pamoja na uzoefu wa kazi walizofanya na wawe wamekidhi vigezo.
® Kwa wale wanaoomba zabuni ya ulinzi wanapaswa kuwasilisha ‘
Leseni ya biashara,
Kibali cha polisi,
Hati ya usajili wa kampuni
TIN
Mafunzo ya mgambo
Awe na akili timamu .
Kibali kutoka kwa IGP
Awe na umri zaidi ya miaka 18
Wasiwe na Makosa yeyoye ya uhalifu
® - Mwombaji. aambatanishe Hati ya uthibitisho wa ulipaji kodi kwa Mwaka wa fedha
uliopita (Tax clearence satification) : e
® Mwombaji anatakiwa kuambatanisha -taarifa ya Benki (Bank ° statement) ya
. mwaka mmoja hadi 301812018 iii kuthibitisha uwezo wake kifedha. i '
® Ada ya zabuni ni Tshs.50,0001= inayolipwa kupitia benki (KDC OWN SOURCE
COLLECTION) NMB Bank A/C No 70110000455 malipo kwa District Executive
Director ~ kwa kila zabuni Lot ambayo haitarejeshwa (Non refundable) na
aambatanishe stakabadhi ya malipo wakati wa kuwasilisha zabuni yake.
® - Mwombaji anaruhusiwa kuomba zaidi ya zabuni / Lot moja. '
® / Halmashauri ya Wilaya ya Kilwa haitalazimika kukubali zabuni isiyo kidhi vigezo.

JINSI YA KUTUMA MAOMBI HAYO:

Zabuni zote zitumwe zikiwa zimefungwa kwenye bahasha na kuwekwa lakiri (seal). Juu
yabahasha iandikwe namba ya zabuni, Lot na jina la Lot

Mfano: Zabuni na.LGA/05512017120181HQIGIO1- Lot 01 : (Vipuri vya magari/pikipiki),

na itumwe kwa anuani ifuatayo:- 4
Katibu, Bodi ya Zabuni

Halmashauri ya Wilaya ; 3
S.L.P160
Kilwa
Zabuni zinaweza kupelekwa kwa mkono au posta na siku ya mwisho kupokea zabuni
hizo ni siku ya Jumatatu tarehe 07/11/2018 saa 4.00 asubuhi na ufunguzi utafanyika
siku hiyo hiyo katika ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Kilwa muda mfupi baada
ya zabuni kupokelewa mbele ya wazabuni au wawakilishi wao watakaopenda kuhudhuria.
Wote mnakaribishwa.

Ramadhani M. Hatibu
Kaimu Mkurugenzi Mtendaji
Halmashauri ya Wilaya KILWA

MKURUNGE MTENDA]JI
HALMASHAURI YA WILAYA KILWA
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