HALMASHAURI YA WILAYA YA KlLWA

TANGAZO

ZABUNI MBALIMBALI KWA MWAKA WA FEDHA 2018/2019

MWALIKO WA ZABUNI

Halmashauri ya wilaya ya Kilwa inatangaza zabuni (Pre-qualification - ujenzi na
ukarabati mdogo_mdogo) “na uuzaji wa vifaa,vipuri na vifaa vya Hospital kwa kipindi
cha kuanzia Julai, 2018hadi Juni, 2019 kama ilivyoainishwa hapo chini:-

ZABUNI NA. LGA/055/2018/2019/HQ/W/01: KAZI ZA UJENZI NA UKARABATI

‘MDOGOMDOGO

t .

Kazi za ukandarasi (ujenzi na ukarabati) mdogomdogo, barabara na

Lot Na 01

majengo katika halmashauri (pre - qualification)
Lot Na.02 Uwekaiji vifaa vya maabara katika shule na samani
Lot Na.03 Usambazaji wa vifaa vya ujenzi

ZABUNI NA. LGA/055/2018/2019/HQ/NS/01: KUDURUFU NA KUBEBESHA

LOT NAMBA

AINA YA ZABUNI

Lot 01

Kudurufu na kubebesha (Bindig and photocopy)

ZABUNI NA. LGA/055/2018/2019/HQ/G/01: UUZAJI WA DAWA NA VIFAA VYA

HOSPITAL

1LOT 1 Dawa za binadamu
LOT 2 Vifaa vya hospitali
LOT 3 Mitungi ya gas

ZABUNI NA. LGA/

055/2018/2019/HQ/G/01: UUZAJI VIPURI NA MAFUTA

Vipuri vya magari /pikipiki

LOT 1

Mafuta ya kuendeshea mitambo (diesel na petrol)

LOT 2

ZABUNI NA.LGA/055/201 8/2019/HQ/NC/01
LOT 1 Huduma za vyakula katika mikutano,semina na warsha __‘
LOT 2 TUnunuzi wa chakula hospitali,vituo vya afya na shule
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MASHARTI YA MAOMBI YA ZABUNI:
MASHARTI YA MAOMBI YA ZABUNI
(o]

Mwombaiji lazima awe na ofisi inayotambulika, anuani ya posta na namba
yasimu. -

Mwombaji awe na Leseni h

TIN namba pamoja na nya
EFD :

o)

ai ya Biashara ya aina ya zabuni anayoomba,
raka nyingine muhimu pamoja na mashine za#
Kwa wale wanaoomba zabuni ya ujenzi na ukarabati mdogomdogo .
wanapaswa kuwasilisha cheti cha usajiri toka Bodi ya Wakandarasi (CRB)
kuanzia daraja la VII na kuendelea pamoja na uzoefu wa kazi walizofanya
na wawe wamekizi vigezo
Mwombaji aambatanish
wa fedha uliopita (Taxcl

Mwombaji anatakiwa kuambatanisha taarifa ya Benki (Bank statement) ya

mwaka mmoja hadi 30/05/2018 ili kuthibitisha uwezo wake kifedha.
o Ada ya zabuni nj Tshs.50,000/= ina

yolipwa kupitia benki (KDC OWN

SOURCE COLLECTION) NMB Bank A/C No 70110000455 malipo kwa

District Executive Director kwa kila zabuni / Lot ambayo haitarejeshwa
(Non refundable) na aambatanishe stakabadhi ya malipo
kuwasilisha zabuni yake.

e Hati ya uthibitisho wa ulipaji kodi kwa Mwaka
earence satification )

wakati wa
. 4
o Mwombaji anaruhusiwa kuomba zaidi ya zabuni / Lot moja. .
o Halmashauri ya Wilaya ya Kilwa haitalazimika kukubali zabuni isiyo kidhi
vigezo.

JINSI YA KUTUMA MAOMBI HAYO:
=—="_A ALY IUNMA MAOMBI HAYO:

Zabuni zote zitumwe zikiwa zimefungwa kwenye bahasha na kuwekwa la
ya bahasha iandikwe namba ya zabuni, Lot na jin
LGA/055/2018/2019/HQ/G/01

kiri (seal). Juu
—Lot 01 : (Vipuri vy
anuani ifuatayo:-

ala Lot , Mfano: Zabuni na.
a magari/pikipiki), na itumwe kwa

Katibu, Bodi ya Zabuni
Halmashauri ya Wilaya
S.L.P 160

Kilwa
Zabuni zinaweza kupelekwa kwa mkono

au posta na siku ya mwisho kupokea zabuni
hizo ni siku ya Jumatatu tarehe 23/07/2018 saa 4.00 asubuhi na ufunguzi utafanyika
siku hiyo hiyo katika ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Kilwa muda mfupi baada ya
Zabuni kupokelewa mbele ya wazabuni au wa

wakilishi wao watakaopenda kuhudhuria.
Wote mnakaribishwa.

:M)LW .

Abushiri .H. Mbwana
Kaimu Mkurugenzi Mtendaiji
Halmashauri ya Wilaya
KILWA
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