JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KILWA

Unapojibu tafafhali taja:
Kumb: Na. KDC/F.30/15/40 23/05/2022

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kilwa anayo furaha kutangaza
nafasi 20 za ajira ya kudumu kwa watanzania wote wenye sifa stahiki ikiwemo Dereva
Daraja |l, Katibu Mahsusi Daraja la [l na Mtendaiji wa Kijiji Daraja la Iil. Nafasi za ajira
hizi zinatokana na Kibali cha ajira kutoka kwa Katibu Mkuu Ofisi ya Rais, Menejimenti
ya Utumishi wa Umma na Utawala bora kwa barua Kumb Namba FA.97/228/01/9 ya
tarehe 13 Mei, 2022.

1. DEREVA DARAJA Il - Nafasi 04
1.1  Kazi Na Majukumu

Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari.
Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safiri za kikazi.
Kufanya matengezo madogo madogo ya gari.

Kufanya na kusambaza nyaraka mbalimbali pale inapohitajika.

Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari.

Kufanya usafi wa gari na

Kazi nyingine atazopangiwa na mwaijiri.

1.2  Sifa Za Muombadgiji

Awe amehitimu kidato cha IV/VI

Awe wenye Leseni daraja “E au C1" ya uendeshdaiji pamoja na uzoefu wa
kuendesha magari kwa muda usiopungua mwaka mmoja  bila
kusababisha ajali. g

Awe amehudhulia mafunzo ya msingi ya uendeshaiji magari (Basic Driving
Course) yanayotolewa na chuo cha mafunzo ya ufundi stadi (VETA) au
chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

Waombaji wenye cheti cha maijalibio ya ufundi daragja la Il watafikiriwa
kwanza

Ngazi ya Mshahara ni TGS B.



2. KATIBU MAHSUSI Il = Nafasi 04
2.1  Kazi Na Majukumu

kuchapa barua, taarifa za kawaida.

Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida zao na kuwaelekeza sehemu
wanapoweza kushughulikiwa.

Kusaidia kutunza taarifa/kumbukumbu za matukio, miadi, tarehe za vikao,
safari za Mkuu wake na ratiba ya kazi nyingine zilizopangwa kutekelezwa
katika ofisi anayofanyia kazi na kumuarifu Mkuu wake kwa wakati
unaohitajika.

Kusaidia kufanya na kumpatia Mkuu wake majalada nyaraka au kitu
chochote katika shughuli za kazi hapo ofisini.

Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake
na pia kuwaarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa anapewa na wasaidizi
hao.

Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa maofisa walio katika sehemu
alipo ha kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu zinazohusika na
Kazi nyingine atazopangiwa na mwajiri.

2.2 Sifa Za Muombadiji

Awe amehitimu kidato cha IV/VI

Awe amehudhuria mafunzo ya uhazili na kufaulu mtihani wa hatua ya
tatu.

Awe amefaulu somo la Hati Mkato ya kiswahili na Kiingereza maneno 80
kwa dakika moja.

Awe amepata mafunzo ya Kompyuta kutoka chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali na kupata cheti katika program za Windows,
Microsoft Office, Internet, E-mail na Publisher.

Ngazi ya Mshahara ni TGS B.

3. MTENDAJI WA KIJUILIII - Nafasi 12
3.1Kazi Na Majukumu.

Kuratibu na kusimamia upangaji na utekelezajiwa mipango ya Maendeleo
ya Kijiji.
Kusimamia ulinzi na usalama wa raia na mali zao.

Katibu wa mikutano na kamati zote za Halmashauri ya kijiji.

Kusimamia utungaiji wa sheria ndogo za kijiji.

Kupokea na kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya wananchi
na

Kazi nyingine atazopangiwa na mwaijiri.
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3.2. Sifa Za Mwombadiji
* Awe amehitimu elimu ya kidato cha nne au sita pia awe amehitimu
mafunzo ya cheti/Astashahada katika moja ya fani, zifuatazo:- Utawala,
Sheria, ELimu ya Jamii, Usimamizi wa fedha, Maendeleo ya Jamii na

Sayansi ya Sanaa kutoka katika chuo chochote kinachotambuliwa na
Serikali.

3.3Ngazi ya Mshahara ni TGS B.

3.0 MASHARTI YA JUMLA

i) Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania.

i} Waombaiji wote wawe na umri kati ya miaka 18 - 45

i)  Waombadaiji wote waambatishe nakalg ya cheti cha kuzaliwa.

iv) Waombaji waambatishe maelezo binafsi (CV) yenye anuani na namba za
simu za kuaminika na majina mawili ya wadhamini.

v) Maombi yaambatishwe na picha moja (Passport size ya hivi karibuni na
iandikwe jina kwa nyuma).

vi) Maombi yaambatishwe na nakala za vyeti vya taaluma/Shule na vyeti vya
kuhitimu mafunzo ya vyuo.

vii) Waombaji wote waambatishe nakala ya kitambulisho cha Taifa (NIDA) -
kwa ambao hawana vitambulisho hivyo, namba za NIDA ziandikwe
kwenye maelezo (CV).

viii) Maombi yote yatumwe kwa njia ya posta kwa kutumia anuani ifuatayo;-

Mkurugenzi Mtendaiji,
Halmashavri ya Wilaya,
S.L.P. 160,

KILWA.

Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 05/06/2022 saa 9: 30 Alasili

NB: Maombi ambayo yatawasilishwa kwa njia ya mkono hayatashughulikiwa.
Imetolewa na 7
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Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W), S.L.P 160, Kilwa —Lindi, Simu: Namba +255 232013065,
Fax Namba: +255 232013065, tovuti: www.kilwadc. go.tz, Barua Pepe:ded@kilwadc.qo.tz
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