

# HALMASHAURI YA WILAYA YA KILWA



**TANGAZO**

**TAREHE: 31/7/2018**

## TANGAZO LA KAZI YA UFUNDI UJENZI KITUO CHA MABASI (BUS TERMINAL NANGURUKURU)

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kilwa anatangaza nafasi za ufundi ujenzi wa Ofisi ya kukusanyia mapato, Kibanda cha walinzi, Choo cha Jumuiya (Public Toilet) na Banda la kupumzikia Abiria Kituo cha Mabasi (Bus Terminal) Nangurukuru.

### **SIFA ZA MWOMBAJI:-**

1. Ajue kusoma na kuandika
2. Awe na uzoefu wa kusoma ramani/BOQ/Wasifu (Specification)
3. Awe na uzoefu wa kujenga majengo ya Serikali
4. Awe mwaminifu na mwenye weledi
5. Awe na uwezo wa kuwaongoza wenzake
6. Awe ni mlipa kodi mzuri (TIN NO)
7. Awe na Account No. ya Benki kwa ajili ya malipo
8. Mwombaji awe na wadhamini 2 wanaomtambua
9. Maombi yote yawe na nyaraka muhimu za kuunga mkono maombi yake.

10. Maombi yote yafungwe ndani ya bahasha na kupelekwa Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji kitengo cha Manunuzi.
11. Maombi yote yatumwe /kupelekwa ndani ya muda wa kazi kuanzia saa 1.30 asubuhi hadi saa 9.30 alasiri
12. Tarehe ya mwisho ya kupokea maombi ni 09/8/2018 saa 9.30 mchana na barua zote zitafunguliwa na kupitia maombi yote na tarehe ya usaili wa mafundi itatolewa kwa wale walioomba.



**Zablon I. Bugingo**  
**MKURUGENZI MTENDAHI**  
**HALMASHAURI YA WILAYA**  
**KILWA**

MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA  
KILWA