JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

&2 TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

e HALMASHAURI YA WILAYA YA KILWA

Unapojibu tafafhali taja:

Kumb: Na. KDC/L.40/61/43 25/04/2023

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZL.

Halmashauri ya Wilaya ya Kilwa imepokea Kibali cha ajira mpya cha
kutekeleza |kama katika mwaka wa fedha 2022/2023 kutoka kwa Katibu
Mkuu, Ofisi ya Rais, Menejiment ya Utumishi wa Umma na Utawala bora
kwa barua Kumb.Namba FA.170/228/01/"TEMP”/05 ya tarehe 06 Aprili,
2023. Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Kilwa anawatangazia
wananchi wote Raia wa Tanzania wenye sifa, kuomba nafasi
zilizoorodheshwa hapo chini.

1. Msaidizi wa Kumbukumbu Il — Nafasi 02
1.1 Kazi na Majukumu.
e Kuorodhesha barua zinazoingia masijala kwenye regista
(Incoming correspondence register).
e Kuorodhesha barua zinazotoka nje ya taasisi (Out going
correspondence register).
e Kusambaza majalada kwa watendaji (Action Officers).
e Kupokea majalada yanayorudi masjala toka kwa watendaji.
o Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/majalada yanayohitajika na
watendaji.
e Kurudisha majalada kwenye shubaka/kabati la majalada
(racksffiling cabinets) au mahali pengine yanapohifadhiwa.
 Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani ya Taasisi (file tracking).

1.2 Sifa za Muombaji
o Wahitumu wa kidato cha IV/VI wenye cheti/Astashahada ya
Utunzaji wa kumbukumbu katika mojawapo ya fani za Afya,
Masjala, Mahakama na Ardhi.



Ngazi ya Mshahara
Kwa kuzingatia ngazi ya Mishahara ya Serikali yaani TGS B/1

2. Katibu Mahususi lll — Nafasi 02
2.1 Kazi na Majukumu

Kuchapa barua na taarifa za kawaida.

Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida zao na kuwaelekeza
sehemu wanapoweza kushughulikiwa.

Kusaidia kutunza taarifa’kumbukumbu za matukio, miadi,wageni
tarehe za vikao, safari za Mkuu wake na ratiba ya kazi nyingine
zilizopangwa kutekelezwa katika Ofisi anayofanyia kazi na
kumuarifu Mkuu wake kwa wakati unaohitajika.

Kusaidia kufanya na kumpatia Mkuu wake majalada, nyaraka au
kitu chochote katika shughuli za kazi hapo Ofisini.

Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa
wasaidizi wake na pia kuwaarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa
anapewa na wasaidizi hao.

Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa maafisa walio katika
sehemu alipo na kuyakusanya, kuyatunza na Kuyarudisha
sehemu zinazohusika.

Kutekeleza kazi zozote atakazo kuwa amepangiwa na msimamizi
wa kazi.

2.2. Sifa za Muombaji

Awe amehitimu Kidato cha IV/VI.

Awe amehudhuria mafunzo ya uhaziri na kufaulu mtihani wa hatua
ya tatu.

Awe amefaulu somo la Hati Mkato ya Kiswahili na kiingereza
maneno 80 kwa dakika moja.

Awe amepata mafunzo ya kompyuta kutoka chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali na kupata cheti katika program za
Windows, Microsoft Office, Internet, E.mail na Publisher.

Ngazi ya Mshahara
Kwa kuzingatia ngazi ya Mishahara ya Serikali yaani TGS B/1



3.0 MASHARTI YA JUMLA

i) Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania,

ily Waombalji wote wawe na umri kati ya miaka 18 - 45

iy  Waombaji wote waambatishe nakala ya cheti cha kuzaliwa,

iv) Waombaiji waambatishe maelezo binafsi (CV) yenye anuani na
namba za simu za kuaminika na majina mawili ya wadhamini,

v)Maombi yaambatishwe na picha moja (Passport size ya hivi karibuni
na iandikwe jina kwanyuma).

vi) Maombi yaambatishwe na nakala za vyeti vya taaluma/Shule na
vyeti vya kuhitimu mafunzo ya vyuo.

vii)Maombi yote yatumwe kwa njia ya posta kwa kutumia anuani
ifuatayo;-

Mkurugenzi Mtendaiji,

Halmshauri ya Wilaya,

S.L.P. 160,

KILWA.
Mwisho wa kupokea barua za maombi tarehe 08/05/2023 saa 9: 30
Alasili

NB: Maombi ambayo yatawasilishwa kwanjia ya mkono hayata
shughulikiwa.
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