JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KILWA

KDC/CB.6/27 Tarehe: 27/08/2025

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kilwa anapenda kuwataarifu
waombaji kazi ya Ukarani wa Mapato kuwa anatarajia kuendesha usaili Tarehe
02/09/2025 na kuwapangia vituo vya kazi waombaji kazi wakatao faulu usaili huo.

Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

Usaijli utaanza Saa mbili Asubuhi katika ukumbi wa Halmashauri.
ii. Kila msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi

ii.  Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na Kitabulisho cha Mkazi, cha mpiga kura,

cha kazi, kitambulisho chaTaifa (NIDA ) auhatiya kusafiria: =

iv. Woasailiwa wanatakiwa kufika na vyetii vyao halisi kuanzia cheti cha kuzaliwa, cha

kidato cha v na VI |, astashahada, stashahada, shahada kutegemeana na sifa za
mwombayi

v. Wasailiwa watakaowasilisha testimonials, provision results, statements of
results, hati za matokeo za kidato cha IV na VI ( Form IV and Form VI results

slip) HAVITAKUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI

vi.  Kila msailiwa atajigharamia kwa usafiri, chakula na malazi
vii.  Waombaji kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo watambue kuwa
hawakukudhi vigezo wasisite kuomba tena pindi nafasi zitakapo tangazwa tena na

kuzingatia mahitaji ya Tangazo husika.




ORODHA YA WASAILIWA
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