Tel. No. 023 - 2013065 Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W),

Fax. No. 023 - 2013065 S.L.P. 160,
KILWA MASOKO.

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb.Na. KDC 28/03/2018

WANANCHI WOTE KWA UJUMLA

YAH:- TANGAZO LA MAPOKEZI YA FEDHA ZA
MATUMIZI MENGINEYO (OC) |

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA
WILAYA YA KILWA ANAWATANGAZIA WANANCHI
WOTE WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KILWA
KUWA MNAMO TAREHE 28/03/2018
HALMASHAURI YA WILAYA YA KILWA IMEPOKEA
FEDHA KIASI CHA TSHS 66,213,000.00 KWA AJILI
YA  MATUMIZI ~MENGINEYO (OC), KWA
MCHANGANUO UFUATAO

OC IDARA YA AFYA 11,934,000.00
FIDIA YA VYANZO(GPG) 17,302,000.00
OC IDARA YA ELIMU 29,443,000.00
IDARA YA MAJI 2,272,000.00
UJENZI 1,688,000.00
KILIMO NA MIFUGO 3,574,000.00
JUMLA .| 66,213,000.00|

IMETOLEWA NA

SYLVESTER MASHEMA
KAIMUMKURUGENZI MTENDAJI (W)

KILWA
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