

## HALMASHAURI YA WILAYA YA KILWA



Anuani ya Posta: 160 Kilwa Masoko  
Simu: +255 23 201 3241/65  
Simu: +255 713 130 862  
Barua pepe: [ded@kilwadc.go.tz](mailto:ded@kilwadc.go.tz)  
Tovuti : [www.Kilwadc.go.tz](http://www.Kilwadc.go.tz)

Ofisi ya Mkurugenzi mtendaji (W)  
S.L.P 160,  
KILWA MASOKO  
16, April 2018

### TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Mkurugenzi mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kilwa Bw. Zablon I. Bugingo ameitumia salamu za rambirambi Halmashauri ya Wilaya ya Kongwa kufuatia kifo cha Mkurugenzi wa Halmashauri hiyo Mhandisi Ngusa L. Izengo.

Mhandisi Ngusa L. Izengo amefikwa na umauti siku ya jumapili, April 15 baada ya kuangukiwa na roli la mafuta akiwa ndani ya gari yake katika eneo la Mbande Makaravati mkoani Dodoma.

Bw. Bugingo ameeleza kusikitishwa na kuhuzunishwa na kifo cha Mkurugenzi huyo ambaye ameondoka katika kipindi ambacho taifa lilikua bado linahitaji mchango wake.

*“Nimesikitishwa na kuhuzunishwa sana na kifo cha Mhandisi Ngusa Izengo, ameondoka katika kipindi ambacho taifa lilikua bado linahitaji mchango wake”* amesema Bw. Bugingo

Kwa niaba ya Halmashauri ya Wilaya ya Kilwa Bw. Bugingo ameipa pole familia, ndugu, jamaa, marafiki, wana kongwa na watanzania wote kwa kuondokewa na ndugu yao mpendwa na anaungana nao katika kipindi hiki kigumu cha majonzi.

Mwenyezi Mungu aiweke roho ya marehemu mahala pema.

Amin.

Ally Ruambo  
Afisa Habari na Mahusiano Wilaya, Kilwa  
Kilwa Masoko  
16, April, 2018