
HALMASHAURI YA WILAYA KILWA 

 

MIRADI INAYOENDELEA KUTEKEZELEZWA MWAKA WA FEDHA 2017-18 

JINA LA MRADI KIASI CHA FEDHA 

KILICHOIDHINISHWA 

SEKTA CHANZO CHA FEDHA HATUA YA UTEKELEZAJI FUNDI/MKANDARASI 

Ukarabati wa Majengo ya 

kituo cha Afya Masoko na 

Nyumba moja ya Mganga 

500,000,000 AFYA BENKI YA 

DUNIA/SERIKALI KUU 

Hatua ya umaliziaji Local Fundi 

Ukarabati wa majengo ya 

kituo cha afya Tingi 

400,000,000 AFYA BENKI YA 

DUNIA/SERIKALI KUU 

Hatua za awali za 

utekelezaji 

Local Fundi 

Ukarabati wa kituo cha Afya 

Pande 

500,000,000 AFYA BENKI YA 

DUNIA/SERIKALI KUU 

Hatua za awali za 

utekelezaji 

Local Fundi 

Umaliziaji wa Jengo la Ofisi ya 

afisa elimu Sekondari 

20,000,000 ELIMU LGCDG Utekelezaji unaendelea Local Fundi 

Ujezi wa madarasa 2 shule ya 

msingi Muunganoi 

28,000,000 ELIMU H/MAPATO YA NDANI Hatua za Manunuzizi ya 

vifaa zinaendelea 

Local Fundi 

Ujezi wa kituo cha Afya 

Somanga 

350,000,000 AFYA Halmashauri na Serikali 

Kuu 

Mradi upo hatua ya Ujenzi 

wa msingi 

Local Fundi 

Ujenzi wa Vyumba viwili vya 30,000,000 ELIMU H/MAPATO YA NDANI Hatua ya Umaliziaji Local Fundi 



Madarasa Shule ya Msingi 

Mbuyuni 

Ujezi wa Kituo cha Afya 

Chumo 

350,000,000 AFYA Halmashauri/LGCDG Hatua za awali za 

utekelezaji 

Local Fundi 

JUMLA  2,178,000,000  

 


