TAARIFA YA MIRADI YA MAENDELEO ILIYOKAMILIKA KWA MWAKA WA FEDHA 2016/2017

KIASI KILICHO
JINA LA MRADI SHUGHULI ZILIZOPANGWA BAJETIWA KIASI KILICHOTOLEWA |KIASI KILICHOTUMIKA
CDCF(MFUKO WA | Kukamilisha jengo la ofisi ya kijiji cha Chapita 1,000,000 1,000,000 1,000,000
JIMBO)
Ukarabati wa meza, viti 91, kukarabati ofisi ya
walimu kwa kujenga ukuta ulioanguka na mvua
Shule ya sekondari Kibata.
1,000,000 1,000,000 1,000,000
Umaliziaji wa Choo shule ya Msingi Somanga
1,000,000 1,000,000 1,000,000
Umaliziaji wa choo matundu 8 na ukarabati wa
bweni la wasichana Shule ya Sekondari ya
Kandawale. 2,000,000 2,000,000 2,000,000
Ununuzi wa vifaa vya maabara shule ya
Sekondari Miguruwe. 2,000,000 2,000,000 2,000,000
Umaliziaji wa jengo la wazazi shule ya msingi
Lyomanga 1,500,000 1,500,000 1,500,000
Ujenzi wa darasa Nambacho-Pungutini 1,000,000 1,000,000 1,000,000
Ununuzi wa Bati za Zahanati Kijiji cha
Pungutini 2,250,000 2,250,000 2,250,000
Ujenzi wa matundu ya vyoo shule ya msingi
Ngorongoro 1,250,000 1,250,000 1,250,000
Umaliziaji wa darasa moja Shule ya msingi
zinga kibaoni 1,500,000 1,500,000 1,500,000
Ujenzi wa shule (seteraiti) mikurumu kijiji cha
ingirito 1,200,000 1,200,000 1,200,000
Ukarabati wa vitanda na ununuzi wa
magodoro na usafirishaji katika kituo cha afya
Njinjo. 1,425,470 1,425,470 1,425,470
Ununuzi wa chombo cha usafiri kwa ajili ya
wanafunzi wa llulu sekondari 6,000,000 6,000,000 6,000,000
Ujenzi wa Nyumba ya mwalimu shule ya
satelite Tipo mkongo 1,500,000 1,500,000 1,500,000
Ujenzi wa choo zahanati ya kipindimbi 1,200,000 1,200,000 1,200,000
Mashine ya kukamulia mafuta kikundi cha
KOSEDO Kijiji cha Njinjo 1,500,000 1,500,000 1,500,000
Uwekaji wa umeme shule ya sekondari
Mingumbi 2,000,000 2,000,000 2,000,000
Uendelezaji wa zahanati hanga 2,000,000 2,000,000 2,000,000
Uendelezaji wa ujenzi wa darasa shule ya
satelite mbelenje- mtende 1,500,000 1,500,000 1,500,000
Ujenzi wa choo shule ya msingi mkarango
2,000,000 2,000,000 2,000,000
Umaliziaji wa ujenzi wa choo cha Hostel ya
wasichana Mtanga sekondari 1,457,000 1,457,000 1,457,000
Ujenzi wa Zahanati kijiji cha Mkondaji 2,000,000 2,000,000 2,000,000
Ukarabati wa wa vyumba vya madarasa shule
ya msingi Mnazimmoja 1,600,000 1,600,000 1,600,000
Umaliaziaji wa nyumba ya mwalimu shule ya
msingi Mandawa 1,000,000 1,000,000 1,000,000
kufukia shimo katika maji ya bahari yanayokula
ardhi eneo la TANPESCA 7,000,000 5,000,000 5,000,000
Kwa ajili ya ununuzi wa samani ofisi ya Kata ya
Masoko 1,000,000 1,000,000 1,000,000
Ununuzi wa mashine ya YAHAMA POWER 15
ya kikundi cha uvuvi cha Jimbiza group
kilichopo kata ya masoko 5,000,000 5,000,000 5,000,000




Maombi ya vifaa vya Kukamilisha ujenzi wa

nyumba moja ya mwalimu S/m Kiranjeranje 3,581,246 3,581,246 3,581,246

Ujenzi wa choo cha nyumba ya mama Mkunga

zahanati ya kikole 2,000,000 2,000,000 2,000,000

Kununua vitabu vya Kidato cha tano Shule ya

Sekondari Kilwa 3,122,000 3,122,000 3,122,000

Kuendeleza Ujenzi wa Zahanati ya Kijiji cha

Kisongo 1,000,000 1,000,000 1,000,000

Uendelezaji wa darasa shule ya msingi

MZIZIMA 1,800,000 1,800,000 1,800,000

Uendelezaji wa darasa shule ya msingi

SINGINO 600,000 600,000 600,000

Kuchangia ujenzi wa maabara shule ya

sekondari kivinje 1,000,000 1,000,000 1,000,000

Uendelezaji wa darasa SHULE YA AWALI

RUHATWE 1,200,000 1,200,000 1,200,000

UJENZI WA UWANJA wa mpira wa Miguu

masoko 3,700,000 3,700,000 3,700,000

JUMLA 71,885,716 69,885,716 69,885,716
LGCDG(RUZUKU  |Kuwezesha ukarabat wa Kituo cha Afya 20,000,000 20,000,000 20,000,000
YA MAENDELEO) |Masoko

Kuwezesha ujenzi wa Nyumba ya mtumishi

Zahanati ya Hongwe 15,000,000 15,000,000 15,000,000

Kuwezesha ujenzi wa matundu ya vyoo katika 30,000,000 24,000,000 24,000,000

shule za msingi Kikole ,Likumula, Lihimalyao

Kusini, Marendego na Mtandango na Soko la

wafanya biashara Masoko

Kuwezesha umaliziaji ujenzi wa nyumba mbili

za walimu katika shule ya sekondari Kikole

15,000,000 8,157,600 8,157,600

Kuwezesha umaliziaji wa nyumba ya mwalimu 10,000,000 10,000,000 10,000,000

shule ya msingi Muungano

Kuwezesha shughuli za ufuatiliaji na tathmini

ya miradi mbalimbali ya maendeleo 15,621,600 15,938,385 15,938,385

Kuwezesha uandaaji na uwasilishaji wa Bajeti

ya Halmashauri 16,029,500 5,714,000 5,714,000

Kuwezesha umaliziaji ujenzi wa nyumba za 24,000,000 24,000,000 24,000,000

watumishi wa idara ya Afya katika zahanati za

Nandembo, Kiranjeranje, Namatewa na

Migeregere

Kuwezesha umaliziaji ujenzi wa nyumba za

watumishi wa idara ya Afya pamoja na vyoo

katika zahanati za Kipindimbi na Mchakama 30,000,000 15,000,000 15,000,000

JUMLA 175,651,100 137,809,985 137,809,985
ASDP Hatukupokea fedha za Mradi huu
RWSSP (MAJI) Ujenzi wa mradi wa maji ya bomba Mingumbi|

Miteja unao hudumia vijiji vingine vinne vya 4,748,358,165 4,748,358,165 4,748,358,165

Kililima, Tingi,Naipuli na Mtandango
2016/2017.




Kuendesha zoezi la uchefushaji na

kuhamasisha jamii kujenga vyoo bora katika 4,938,000 5,000,000 1,848,488
vijiji 66 mpaka kufikia juni 2016/2017.

Kuwezesha Idara kusimamia utekelezaji wa

Miradi ya Maji vijijini. J 18,344,395 8,915,000
JUMLA 4,771,640,560 4,753,358,165 4,759,121,653
Kuchonga barabara ya kuelekea kwenye

shamba la chumvi Kilwa Masoko 12,850,000 12,850,000 12,850,000
Utengenezaji wa madawati katika shule za

msingi 105,000,000 40,000,000 40,000,000
Kumalizia ujenzi wa Darasa moja na ofisi ya

walimu katika shule ya msingi Njianne 4,600,000 4,600,000 4,600,000
Kufanya ukarabati mdogo katika mtambo wa

kutengeneza barafu masoko pwani 4,720,000 4,720,000 4,720,000
Ujenzi wa choo katika ofisi ya Kata ya Kivinje 5,000,000 5,000,000 5,000,000
usimamizi, tathimini na ufuatiliaji wa utekelezaji

wa miradi ya maendeleo 33,236,649 1,399,345 1,399,345
Uaandaji wa mpango na bajeti 2017 15,000,000 5,290,000 5,290,000
Upimaji wa viwanja katika maeneo ya

Somanga, Njia nne, Nangurukuru na Masoko 67,620,000 13,000,000 13,000,000
Asilimia 10 ya vijana na wanawake 311,090,000 106,090,000 106,090,000
Kuwezesha uwekaji wa miundombinu ya maji

mwalo wa samaki - Masoko Pwani 30,000,000 30,000,000 15,000,000
Asilimia 20 ya fedha zinazo pelekwa vijijini 622,097,500 418,229,721 418,229,721
Ujenzi wa vyumba vya madara 13 katika Shule

za Sekondari za Kilwa (3),Mpunyule

(1),Kiranjeranje (1), Ali Mchumo (03),

Namayuni (2) na Kivinje (3) pamoja na

matengenezo ya viti 640 na meza. 343,800,000 343,800,000 189,819,277
JUMLA 1,555,014,149 984,979,066 815,998,343




