JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb: Na.KDC/S.20 VOL.II/8

OFISI YA RAIS
. TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KILWA

Tarehe 03 Septemba, 2025

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kilwa anapenda kuwataarifu waombaji
kazi ya Ukarani wa Mapato waliofanya usaili Tarehe 02/09/2025 kuwa matokeo ya waombaji
kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyorodheshwa katika tangazo hili. Aidha wanatakiwa
kuripoti Makao makuu ya Halmashauri ya Kilwa Tarehe 08/09/2025 Saa 2:00 Asubuhi
wakiwa na vyeti halisi (Original Certificates) vya Elimu na Taaluma pamoja vyeti halisi vya
kuzaliwa. Kwa wale ambao majina yao hayapo katika Tangazo hili watambue kuwa
hawakupata nafasi katika usaili huo, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za

kazi zitakapotangazwa.

Jedwali 1: Orodha ya walioitwa Kazini

SN | JINA JINSIA
1 Adam Mohamed Kinyama M

2 Abas Issa Mwitu M

3 Hafidhu Hamisi Mkumbi M

4 Hadija Mohamedi Mdimbi F

5 Arafa Juma Ngondae F

6 Rashid Mohamed Ligalu M

7 Hasan Ally Bella M

8 Pilli Hasan Stima P

9 Omary A. Mkangama M

10 Rashid Abdallah Makui M

11 Abdul S. Nkanilo M
Tangazo hili limetolewa Na:-
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