JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

gl

/.25 TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KILWA

Unapojibu tafafhali taja:

Kumb: Ma. KDC/L.10/36/65 22/02/2021

TANGAZO LA NAFASI ZA KALI.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Willaya ya Kilwa anayo

furaha kutangaza nafasi 03 za agjira ya kudumu kwa watanzania
wote wenye sifa stahiki ikiwemo Katibu Mahsusi Daraja la Il na

Watendaiji wa Vijiji Daraja lll. Nafasi za ajira hizi zinatokana na Kibali
cha ajira mbadala kutoka kwa Katibu Mkuu ofisi ya Rais,
Menejiment ya Utumishi wa Umma na Utawala bora kwa barua

Kumb Namba FA.170/372/01 "A”/38 ya tarehe 01 Februari, 2021.

1. MTENDAJI WA KIJUILIII - Nafasi 02

1.1 Kazi Na Majukumu.
. Kuratibu na kusimamia upangaji na utekelezaji wa

.....

e Afis masuhuli na Mtendaji Mkuu na Serikali ya kijiji.
« Kupokea na kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro

ya wananchi na
e Kazi nyingine atazopangiwa nad mwaijiri.

1.2 Sifa Za Mwombudiji
» Awe amehitimu elimu ya kidato cha nne au sita pia awe
amehitimu mafunzo ya cheti katika moja ya fani,
zifuatazo:- Utawala, Sheria, ELimu ya Jamii, Usimamizi wa



fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Jamii kufoka
katika chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

1.3 Ngazi ya Mshahara ni TGS B.

2. KATIBU MAHSUSI 1l - Nafasi 01
2.1 Kazi Na Majukumu

kuchapa barua, taarifa za kawaida.

Kusaidia kupokea wageni nad kuwasaili shida zao nd
kuwaelekeza sehemu wanapoweza kushughulikiwa.
Kusaidia kutunza taarifa/kumbukumbu za matukio, miadi,
tarehe za vikao, safar za Mkuu wake na ratiba ya kaz
nyingine zilizopangwa kutekelezwa katika ofisi anayofanyia
kazi na kumuarifu Mkuu wake kwa wakati unaohitajika.
Kusaidia kufanya na kumpatia Mkuu wake majalada
nyaraka au kitu chochote katika shughuli za kazi hapo
ofisini.

Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa
wasaidizi wake na pia kuwaarifu kuhusu taarifa zozote
anazokuwa anapewa na wasaidizi hao.

Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwad maofisa walio
katika sehemu dalipo na kuyakusanya, kuyatunza na
kuyarudisha senemu zinazohusika na

Kazi nyingine atazopangiwa na mwaijiri.

2.2 Sifa Za Muombaiji
e Awe amehitimu kidato cha IV
e Awe amehudhuria mafunzo ya uhaziri na kufaulu mtihani

wa hatua ya tatu.
Awe amefaulu somo la Hati Mkato ya kiswahili na

Kiingereza maneno 80 kwa dakika moja.

Awe amepata mafunzo ya Kompyuta kutoka chuo
chochote kinachotambuliwa na Serikali na kupaia cheti
katika program za Windows, Mocrefoft Office, Internate, E-
mail na Publisher.

Ngazi ya Mshahara ni TGS B.

ra



3.0 MASHARTI YA JUMLA
) Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania.
i) Waombaiji wote wawe na umri kati ya miaka 18 - 45
il  Waombaji wote waambatanishe cheti cha kuzaliwa.
iv) Waombaji waambatanishe maelezo binafsi (CV) yenye

anuani na namba za simu za kuaminika na majind mawili ya
wadhamini.

v)Maombi yaambatishwe na picha moja (Passport size ya hivi
karibuni na iandikwe jina kwa nyuma)).

vi) Maombi  yaambatanishwe nd naokala za vyeti vyad
taaluma/Shule na vyeti vya kuhitimu mafunzo ya vyuo.

vi)  Maombi yote yatumwe kwa njia ya posta kwa kutumia
anuani ifuatayo;-

Mkurugenzi Mtendaiji,
Halamshauvuri ya Wilayaq,
S.L.P. 160,

KILWA.
Mwisho wa kupokea barua za maombi tarehe 07/03/2021 saa 9: 30

Alasili

NB: Maombi ambayo yatawasilishwa kwa njia ya mkono hayata

shughulikiwa.

Imetolewa na

Ally Ligalawike
Kaimu Mkurugenzi Mfenddjf;:vmma&li mﬁ"ﬁi‘%}%
Halmashauri ya Wiloyo{*"ﬁ"“ Ap SRR Y WIS

Kilwa.
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