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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Mkurugenzi mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kilwa Bw. Zablon 1. Bugingo ameitumia
salamu za rambirambi Halmashauri ya Wilaya ya Kongwa kufuatia kifo cha Mkurugenzi wa
Halmashauri hiyo Mhandisi Ngusa L. Izengo.

Mhandisi Ngusa L. Izengo amefikwa na umauti siku ya jumapili, April 15 baada ya kuangukiwa
na roli la mafuta akiwa ndani ya gari yake katika eneo la Mbande Makaravati mkoani Dodoma.

Bw. Bugingo ameeleza kusikitishwa na kuhuzunishwa na kifo cha Mkurugenzi huyo ambaye
ameondoka katika kipindi ambacho taifa lilikua bado linahitaji mchango wake.

“Nimesikitishwa na kuhuzunishwa sana na kifo cha Mhandisi Ngusa Izengo, ameondoka
katika kipindi ambacho taifa lilikua bado linahitaji mchango wake” amesema Bw.Bugingo

Kwa niaba ya Halmashauri ya Wilaya ya Kilwa Bw. Bugingo ameipa pole familia, ndugu, jamaa,
marafiki, wana kongwa na watanzania wote kwa kuondokewa na ndugu yao mpendwa na
anaungana nao katika kipindi hiki kigumu cha majonzi.

Mwenyezi Mungu aiweke roho ya marehemu mahala pema.
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