

TANGAZO

26/11/2018



MSIMAMIZI WA UCHAGUZI JIMBO LA KILWA KUSINI NA KILWA KASKAZINI ANAWATANGAZI WAFUATAO KUWA WAMETEULIWA KUWA WASIMAMIZI WA VITUO/WASIMAMIZI WASAIDIZI WA VITUO NA MAKARANI WAONGOZAJI, WATAKAOFANYA KAZI YA KUSIMAMIA VITUO VYA UCHAGUZI SIKU YA TAREHE 02 DESEMBA, 2018 KATIKA KATA ZA KIVINJE/SINGINO, SOMANGA, MITOLE NA MITEJA.

MAFUNZO KWA WATEULE WOTE YATAFANYIKA KATIKA UKUMBI WA CHUO CHA MAENDELEO YA WANANCHI KILWA MASOKO KAMA IFUATAYO: -

- i) TAREHE 28/11/2018 MAKARANI WA VITUO.
- ii) TAREHE 29 – 30/11/2018 WASIMAMIZI WA VITUO NA WASIMAMIZI WASAIDIZI WA VITUO.

MUDA WA KUENZA MAFUNZO NI SAA MOJA NA NUSU ASUBUHI.

WAHUSIKA MUNAOMBWA KUJALI MUDA.

NAWATAKIA MAFUNZO MEMA NA KAZI NJEMA YA USIMAMIZI WA VITUO VYA UCHAGUZI.

KWA MAWASILIANO PIGA NAMBA 0714323002

STEPHEN PUNDILE,
KAIMU MSIMAIZI WA UCHAGUZI,
JIMBO LA KILWA KUSINI NA KASKAZINI.

MKURUGENZI HTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KILWA