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YAH: MALIPO MBALIMBALI KWA HALMASHAURI KWA
NJIA YA SIMU ZA MKONONI AIRTEL, TIGO, VODA
ZANTEL, HALLOTEL NA TTCL

KUANZIA TAREHE 21 /05/2018 MALIPO MBALIMBALI KWA
HALMASHAURI YAMERAHISISHWA, SASA MTEJA ATAWEZA
KULIPIA' HUDUMA MBALIMBALI KUPITIA SIMU YAKE YA

MKONONI/WAKALA BILA YA KWENDA BANK, KWA KUTUMIA
UTARATIBU UFUATAO:-

1. KUFIKA OFISI YA MHASIBU WA MAPATO/AFISA BIASHARA
ILI KUPATA BILI AMBAYO ITAMUWEZESHA KUPATA
NAMBARI ZA KUMB. YA MALIPO (CONTROLL NUMBER)
KISHA, KULIPA KWA KUTUMIA SIMU AU WAKALA.

2. KWENDA KWA MHASIBU WA MAPATO KWA AJILI YA KUPATA
RISITI.

TUTUMIE URAHISI HUU WA MALIPO KUEPUKA FOLENI BANK,
NA USALAMA ZAIDI WA FEDHA ZETU.

KWA MAWASILIANO ZAIDI FIKA OFISI YA MWEKA HAZINA
UPATE MSAADA.

NAMBA YA KAMPUNI N1 001001.

NB: TUWE WAANGALIFU KATIKA MIAMALA YETU, VIGEZO
NA MASHARTI VIZINGATIWE.
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