MIRADI YA CDG ITAKAYOTEKELEZWA KWA 2017-18

SIN  |JINA LA MRADI IDARA IDADI |KIASI CHA FEDHA
1 |Ujenzi wa jengo la OPD katika kituo cha Afya Chumo Afya 1 200,000,000.00
2 |Ujenzi wa zahanati ya Kisongo Afya 1 50,000,000.00
3 |Ujenzi wa zahanati ya Nahama Afya 1 70,000,000.00
Afya 1 72,177,100.00
5 |Ujenzi wa zahanati ya Pungutini pamoja na nyumba ya Mganga
6 |Ujenzi wa zahanati ya Singino Afya 1 30,000,000.00
7 |Ujenzi wa nyumba ya Mganga zahanati ya Mchakama Afya 1 30,000,000.00
8 |Ujenzi wa nyumba ya Mganga zahanati ya marendego Afya 1 30,000,000.00
Ujenzi wa vyumba 2 vya maabara katika Shule ya Sekondari ya 2 70,000,000.00
9 |Mtanga Elimu Sekondari
Ujenzi wa vyumba 2 vya maabara katika Shule ya Sekondari ya 2 70,000,000.00
10 |[Kivinje Elimu Sekondari
Ujenzi wa vyumba 2 vya maabara katika Shule ya Sekondari ya 2 85,000,000.00
11 [Miteja Elimu Sekondari
Ujenzi wa vyumba 3 vya maabara katika Shule ya Sekondari ya 3 120,000,000.00
Matanda Elimu Sekondari
13 |Ujenzi wa nyumba 1 ya mwalimu Pande Sekondari Elimu Sekondari 1 30,000,000.00
14 |Ujenzi wa hosteli Shule ya Sekondari Kilwa Elimu Sekondari 1 52,000,000.00
15 |Ujenzi wa hosteli Shule ya Sekondari llulu Elimu Sekondari 1 54,000,000.00
Ujenzi wa nyumba 1 ya mwalimu Shule ya Msingi Mkarango Elimu Msingi 1 30,000,000.00
16
Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika Shule ya Msingi 2 50,000,000.00
12 |Nakingombe Elimu Msingi
Ujenzi wa nyumba 1 ya mwalimu Shule ya Msingi Kibe Elimu Msingi 1 30,000,000.00
17
18 |Ujenzi wa Ofisi za Kata za Masoko na Mandawa Utawala 2 60,000,000.00
JUMLA MIRADI 1,133,177,100
JUMLAM & E 59,640,900.00

JUMLA KUU

1,192,818,000.00







