MIRADI YA MAENDELEO ILIYOKAMILIKA KWA MWAKA WA FEDHA 2017-18

CHANZO CHA FEDHA FEHA
JINA LA MRADI/KAZI FEDHA IDHINISHWA FEDHA ILIYOTOLEWA ILIYOTUMIKA MAELEZO
Kuwezesha ujenzi wa vyumba 8 vya madarasa 2 Mbuyuni,1 UJENZI WA
Muungano,1 Nang'ookiwala, 1 kikotama, 2 namatewa na 1 80,000,000 VYUMBA VIWILI
shule ya msingi kufikia 2018 Mapato ya Ndani 30,000,000 30,000,000 |UMEKAMILIKA
Ujenzi wa vyoo
matundu 6 shule ya
msingi
Kusaidia ujenzi wa matundu ya vyoo shule ya msingi Nakiu Nang'ookiwala
na Nang'ookiwala kufikia juni 2018 16,000,000 [Mapato ya Ndani 6,000,000 0|umekamilika
Mashine
Kununua Mashine 35 za kukusanyia mapato ifikapo mwezi zimenunuliwa na
Juni 2018 30,250,000 |Mapato ya Ndani 30,250,000 30,250,000 |zinafanya kazi
Kuchangia ujenzi wa kituo cha Afya Somanga 0[Mapato ya Ndani 10,000,000 10,000,000|Ujenzi unaendelea
Ujenzi mabweni mawili shule ya sekondari Ilulu Lipa kutokana Ujenzi wa bweni
na matokeo moja
P4R umekamilika,
bweni lingine
lipo hatua ya
150,000,000 150,000,000 139,088,865 |upauaji
Ujenzi wa madarasa manne shule ya sekondari llulu Lipa kutokana
na matokeo hatua ya
80,000,000|P4R 80,000,000 80,406,755 [umaliziaji
Ukarabati wa maabara shule ya sekondari llulu Lipa kutokana
na matokeo Ujenzi
18,000,000 |P4R 18,000,000 25,873,000 {umekamilika
Ujenzi wa vyoo matundu kumi shule ya sekondari Ilulu Lipa kutokana
na matokeo hatua ya
11,000,000 |P4R 11,000,000 12,861,450 |umaliziaji
Jina la mradi Kiasi cha Fedha Kilichopelek
Ununuzi wa Trekta la kuzoa taka 35,000,000.00
ujenzi wa madarasa 2 shule ya msingi Muungano 28,000,000.00
Ununuzi wa Mashine ya X-ray Hospitali Ya St. Martin Kipatimu 20,000,000.00
Asilimia 20% ya Fedha zilizopelekwa vijijini 346,784,351.07
Asilimia 10% ya Fedha za mfuko wa wanawake na vijana 110,824,562
Ujenzi wa stendi Nangurukuru Pamoja Na ulipaji wa Fidia 105,210,000.00
Utekelezaji wa shuguli za Kilimo 50,000,000.00
Matengenezo Ya madawati 37,900,000.00




