
HALMASHAURI YA WILAYA YA KILWA 

  

TANGAZO 
MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KILWA ANAWATANGAZIA 

WANANCHI WOTE KUA KUTAKUA NA ZOEZI LA KUSAJILI NA KUTOA VYETI VYA 
KUZALIWA KWA WATOTO WENYE UMRI CHINI YA MIAKA MITANO (5) . 

VYETI HIVYO VITATOLEWA KATIKA VITUO VYOTE VYA KUTOLEA HUDUMA ZA AFYA 
NA OFISI ZA WATENDAJI KATA BILA MALIPO. 

ZOEZI LITAANZA RASMI TAREHE 26/9/2017 - 6/9/2017 BAADA YA HAPO LITAKUA 
ENDELEVU KWA WATOTO WATAKAO KUA WANAZALIWA. 

 

IMETOLEWA NA  

SYLIVESTER   MASHEMA 

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W) 

KILWA 

KUPITIA KITENGO CHA TEKNOLOJIA YA HABARI NA MAWASILIANO. 

 


